Rástímar fyrir laugardaginn 6. júlí

 

Laugardagur 6.7.2019
TímiNafnHópur
7:30Kristinn Ingason2. flokkur karla NK
7:30Gísli Steinar Gíslason2. flokkur karla NK
7:30Guđmundur Júlíus Gíslason2. flokkur karla NK
7:40Friđrik Friđriksson2. flokkur karla NK
7:40Ólafur Ingi Ólafsson2. flokkur karla NK
7:40Kári Indriđason2. flokkur karla NK
7:50Einar Baldvin Árnason2. flokkur karla NK
7:50Heiđar Rafn Harđarson2. flokkur karla NK
7:50Sigurđur Kári Kristjánsson2. flokkur karla NK
7:50Magnús Margeirsson2. flokkur karla NK
8:00Ásgeir Guđmundur Bjarnason2. flokkur karla NK
8:00Einar Magnús Ólafsson2. flokkur karla NK
8:00Ástvaldur Jóhannsson2. flokkur karla NK
8:00Arnar Már Heimisson2. flokkur karla NK
8:10Arnar Gylfi B Friđriksson2. flokkur karla NK
8:10Sigfús Jón Helgason2. flokkur karla NK
8:10Kjartan Steinsson2. flokkur karla NK
8:10Björn Birgir Ţorláksson2. flokkur karla NK
8:20Magnús Azevedo2. flokkur karla NK
8:20Eiríkur Elís Ţorláksson2. flokkur karla NK
8:20Hörđur Lúđvíksson2. flokkur karla NK
8:20Jón Gunnar Ásbjörnsson2. flokkur karla NK
8:30Dađi Ólafur Elíasson2. flokkur karla NK
8:30Gísli Kristján Birgisson2. flokkur karla NK
8:30Hilmar Björnsson2. flokkur karla NK
8:30Ţorsteinn Ţorsteinsson2. flokkur karla NK
8:40Hákon Sigursteinsson2. flokkur karla NK
8:40Friđţjófur A Árnason2. flokkur karla NK
8:40Ţorsteinn Guđjónsson2. flokkur karla NK
8:40Rögnvaldur Dofri Pétursson2. flokkur karla NK
8:50Sigurjón Ólafsson2. flokkur karla NK
8:50Leifur Ţorsteinsson2. flokkur karla NK
8:50Ólafur Ingi Jóhannesson2. flokkur karla NK
8:50Magnús Máni Kjćrnested2. flokkur karla NK
9:00Örn Baldursson2. flokkur karla NK
9:00Róbert Vinsent Tómasson2. flokkur karla NK
9:00Pétur Már Harđarson2. flokkur karla NK
9:00Rafn Hilmarsson2. flokkur karla NK
   
   
   
   
Laugardagur 6.7.2019
TímiNafnHópur
12:20Áslaug EinarsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:20Ţyrí ValdimarsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:20Elsa NielsenMeistaraflokkur kvenna NK
12:20Oddný Rósa HalldórsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:30Ágústa Dúa JónsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:30Karlotta EinarsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:30Ragna Björg IngólfsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:30Helga Kristín GunnlaugsdóttirMeistaraflokkur kvenna NK
12:40Eggert Eggertsson1. flokkur karla NK
12:40Eiđur Ísak Broddason1. flokkur karla NK
12:40Bragi Ţór Sigurđsson1. flokkur karla NK
12:50Róbert Björnsson1. flokkur karla NK
12:50Baldur Ţór Gunnarsson1. flokkur karla NK
12:50Valur Kristjánsson1. flokkur karla NK
12:50Heimir Örn Herbertsson1. flokkur karla NK
13:00Skúli Friđrik Malmquist1. flokkur karla NK
13:00Dagur Logi Jónsson1. flokkur karla NK
13:00Lárus Gunnarsson1. flokkur karla NK
13:00Stefán Gauti Hilmarsson1. flokkur karla NK
13:10Arngrímur Benjamínsson1. flokkur karla NK
13:10Kristján Björn Haraldsson1. flokkur karla NK
13:10Hinrik Ţráinsson1. flokkur karla NK
13:10Sveinn Ţór Sigţórsson1. flokkur karla NK
13:20Steinn Baugur GunnarssonMeistaraflokkur karla NK
13:20Guđmundur Örn ÁrnasonMeistaraflokkur karla NK
13:20Kristinn Arnar OrmssonMeistaraflokkur karla NK
13:20Orri Snćr JónssonMeistaraflokkur karla NK
13:30Gauti GrétarssonMeistaraflokkur karla NK
13:30Nökkvi GunnarssonMeistaraflokkur karla NK
13:30Kjartan Óskar KaritasarsonMeistaraflokkur karla NK
13:30Ólafur Marel ÁrnasonMeistaraflokkur karla NK
Nćstu mót

Veđriđ á Nesinu

Lítils háttar rigning
Dags:14.10.2019
Klukkan: 21:00:00
Hiti: 7°C
Vindur: ASA, 10 m/s

Styrktarađilar NK

Reitir FasteignafélagNesskipOlísSecuritasForvalRadissonIcelandairBykoCoca ColaEccoWorld Class66°NorđurIcelandair CargoEimskipÍslandsbanki

Póstlisti NK

Skráđu ţig í póstlista NK til ađ fá allar nýjustu fréttir klúbbsins.

Getraunanúmer NK


Draumahringurinn

Draumahringurinn er innanfélagsmót Nesklúbbsins ţar sem keppt er međ Eclectic keppnisfyrirkomulagi. Hér er á ferđinni alveg einstök keppni sem á sér ekki hliđstćđu annarstađar.

Meira

Bikarmót NK

Mótin eru haldin árlega og hefjast međ forkeppni sem er 18 holu höggleikur međ og án forgjafar. Ţeir 32 keppendur sem ná bestum árangri keppa um titilinn Bikarmeistari NK.

Meira